சேலம் வடக்கு தொகுதி ஈகைத் தமிழன் அப்துல்ரவூப் வீரவணக்க நிகழ்வு

61

இனத்தின் மானம் காக்கத் தன்னுயிர் ஈந்த ஈகைத் தமிழன் அப்துல்ரவூப் நினைவுநாள்சேலம் மாநகர் மாவட்டம் சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி இளைஞர் பாசறை மற்றும் மாணவர் பாசறை சார்பாக கோரிமேடு சந்திப்பில் இன்று மாலை 7மணி அலவில் *இனத்தின் மானம் காக்க ஈந்த அப்துல்ரவூப்* புகைப்படத்திற்கு மாலையிட்டு வீரவணக்க  நிகழ்வு நடைபெற்றது. இந்த நிகழ்விற்கு சேலம் மாநகர் மாவட்டம் செயலாளர் அண்ணன் *அழகாபுரம் கே. தங்கதுரை* மற்றும் சேலம் மாநகர் மாவட்ட இளைஞர் பாசறை செயலாளர் *தமிழ்செல்வன்* அவர்கள் தலைமையில், சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி தலைவர் *பள்ளப்பட்டி மணி*, சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி செயலாளர் *இமைஈஸ்வரன்*, சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி இணை செயலாளர் *கண்ணன்* முன்னில்லயில், சேலம் மாநகர் மாவட்ட வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி மாணவர் பாசறை செயலாளர் *ஜெயபிராகேஷ்*,சேலம் மாநகர் மாவட்ட சட்டமன்ற தொகுதி இளங்கர் பாசறை செயலாளர் *பிரேம்குமார்* , அஸ்தம்பட்டி பகுதி செயலாளர் *தம்பி ரஞ்சித்* தொகுதி பொறுப்பாளர்கள் தர்மலிங்கம் சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி வீரத்தமிழர் முன்னணி பாசறை செயலாளர் திவ்யாராஜ் சேலம் வடக்கு சட்டமன்ற தொகுதி செய்திதொடர்பாளர் *முன்னெடுப்பு யுவராஜ் 7வது கோட்ட பொறுப்பாளர் மோகன்ராஜ் 7வது கோட்ட பொறுப்பாளர் நடராஜன் 7வது கோட்ட செயலாளர் ராகுல் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் சரவணன் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் சிங்காரவேலன் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் அஜய் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் குணா 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் கௌதமன் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் விமல் 12வது கோட்ட பொறுப்பாளர் அசோக்குமார் அம்மாபேட்டை பகுதி தலைவர் சபரிசன் அம்மாபேட்டை பகுதி பொறுப்பாளர் உஷான் பாஷா 35வது வார்டு முபாரக் 35 வது வார்டு ரஞ்சித் பொன்னமப்பேட் பகுதி பொறுப்பாளர் சீனி 8வது வார்டு அஸ்தம்பட்டி பகுதிபொறுப்பாளர் நவீன் தெற்கு தொகுதி பொறுப்பாளர் வேலுமணி பொன்னமப்பேட்டை பகுதி பொறுப்பாளர் விக்னேஷ் தாத்தாம்பட்டி பொறுப்பாளர்

முந்தைய செய்திகிள்ளியூர் சட்டமன்றத் தொகுதி இலவச கண் சிகிச்சை முகாம்
அடுத்த செய்திமுதுகுளத்தூர் தொகுதி மாணவர் மரணத்தை கண்டித்து கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்