சுற்றறிக்கை: விக்கிரவாண்டி இடைத்தேர்தல் களப்பணியாளர்களுக்கு உணவு மற்றும் தங்குமிட வசதி

272

சுற்றறிக்கை: விக்கிரவாண்டி இடைத்தேர்தல் களப்பணியாளர்களுக்கு உணவு மற்றும் தங்குமிட வசதி | நாம் தமிழர் கட்சி |

எதிர்வரும் அக்டோபர் 21ஆம் தேதி நடைபெறவிருக்கும் விக்கிரவாண்டி இடைத்தேர்தலில் நாம் தமிழர் கட்சி சார்பாக விவசாயி சின்னத்தில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் கு.கந்தசாமி அவர்களை ஆதரித்து தொடர் பரப்புரை நடைபெற்றுவருகிறது. தலைமை தேர்தல் குழு மற்றும் தொகுதி தேர்தல் பணிக்குழு அமைக்கப்பட்டு அதன் ஒருங்கிணைப்பில் இணைந்து களப்பணியாற்ற மாவட்டங்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அந்த வகையில் விக்கிரவாண்டி தொகுதியில் களப்பணியாற்ற சென்னை, திருவள்ளூர், காஞ்சிபுரம், திருவண்ணாமலை, வேலூர், கிருஷ்ணகிரி, தர்மபுரி, விழுப்புரம், கள்ளக்குறிச்சி, நீலகிரி, ஈரோடு, சேலம், நாமக்கல், பெரம்பலூர், அரியலூர், திருச்சிராப்பள்ளி, திருப்பூர், கோயம்புத்தூர், தஞ்சாவூர் மற்றும் திருவாரூர் ஆகிய மாவட்ட உறவுகளுக்குப் பொறுப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது.

தங்குமிடம்:

கே.ஜே.விழா அரங்கம் (K J Function Hall),

எண் 84/35, திருச்சி நெடுஞ்சாலை, கே.கே.நகர், விழுப்புரம் 605602
https://maps.app.goo.gl/T2f1se3nL3fSxJP96

தொடர்புக்கு:

மருத்துவர் விக்ரம்
விழுப்புரம் மண்டலச் செயலாளர்
9894426429

பண பலம், அதிகார பலம், ஊடக பலம் இவையேதுமின்றி மாற்றத்தை விரும்பும் மக்களை நம்பி நிற்கும் நாம், நமது கட்சியின் கொள்கைகளையும், திட்டங்களையும் சின்னத்தையும் அவர்களிடத்தே கொண்டுசேர்க்க வேண்டியது நம் ஒவ்வொருவரின் தலையாய கடமையாகும்.

எனவே உறவுகள் ஒன்றுகூடி, வீடு வீடாக துண்டறிக்கை கொடுத்து வாக்கு சேகரித்தல், சின்னம் மற்றும் வேட்பாளரின் கைப்பாதகைகள் ஏந்தி வீதிகளில் பேரணியாகச் சென்று வாக்கு சேகரித்தல், வாகனப் பரப்புரை, தெருமுனைக் கூட்டங்கள் மற்றும் பரப்புரைப் பொதுக்கூட்டங்கள் போன்ற பலவழிகளில் தேர்தல் பரப்புரையில் ஈடுபடவிருக்கிறோம்.

இப்பெரும்பணியில் நாம் தமிழர் உறவுகள் ஒவ்வொருவரும் தவறாமல் நேரிடையாக களப்பணியாற்ற வேண்டுமாயின் அன்புடன் அழைக்கிறோம். அவ்வாறு களப்பணியாற்ற விக்கிரவாண்டி வருகைதரும் உறவுகளுக்கு தங்குமிடம், உணவு, குளியல் வசதி மற்றும் கழிப்பறை வசதிகளுக்காக மேற்காணும் முகவரியில் உள்ள விழுப்புரம் கே ஜே விழா அரங்கத்தில் ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. உறவுகள் பயன்படுத்திக்கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

தேர்தல் களப்பணியில் நேரிடையாக பங்கேற்க இயலாத உறவுகள் தங்களால் இயன்ற ஒரு சிறு தொகையை (துண்டறிக்கை, கைப்பதாகை, பொதுக்கூட்ட ஏற்பாடு, களப்பணியாளர்களுக்கான உணவு, நீர், மோர், தேநீர், தங்குமிடம், பரப்புரை வாகன வாடகை, எரிபொருள் உள்ளிட்ட) தேர்தல் செலவுகளுக்கான நிதியாக வழங்கி களத்தில் நமது கட்சியை வலிமைப்படுத்துங்கள்.

வங்கி கணக்கு விவரம் :

கணக்கின் பெயர் (Account Name): நாம் தமிழர் கட்சிNaam Tamilar Katchi
வங்கி பெயர் (Bank Name) : Axis Bank
கணக்கு எண் (Acc No.): 916020049623804
Current Account
IFSC code: UTIB0002909
MICR Code: 600211076
SWIFT Code: CHASUS33
Branch: No. 442, Poonamallee High Road, Maduravoyal, Chennai-600095

UPI: 9092529250@ybl

Online: https://www.naamtamilar.org/donate-us/

வங்கி கணக்கிற்குப் பணம் செலுத்தியவர்கள் அதற்கான பணப்பரிமாற்ற எண் / பற்றுச்சீட்டு நகலை thuli@naamtamilar.org என்ற மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பி வைக்கவும்.

தொடர்புக்கு:

கா.சாரதிராஜா +91-9500767589 (தலைமை அலுவலக நிர்வாகி)
கு.செந்தில்குமார் +91-9600709263 (தலைமை நிலையச் செயலாளர்)

“துளித்துளியாய் இணைவோம் பெருங்கடலாகும் கனவோடு!”
– செந்தமிழன் சீமான்


தலைமை அலுவலகச் செய்திக்குறிப்பு
நாம் தமிழர் கட்சி

முந்தைய செய்திவிக்கிரவாண்டி இடைத்தேர்தல் சீமான் தீவிர பரப்புரை – இன்றையப் பயணதிட்டம்  (12-10-2019) 
அடுத்த செய்திநாங்குநேரி இடைத்தேர்தல் சீமான் தொடர்ப் பரப்புரை – இன்றையப் பயணத்திட்டம்  (15-10-2019)