நகர்ப்புற உள்ளாட்சித் தேர்தல் – 2022 மூன்றாம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் – தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் அறிவிப்பு

4044

க.எண்: 2022020079

நாள்: 02.02.2022

அறிவிப்பு: நகர்ப்புற உள்ளாட்சித் தேர்தல் – 2022

மூன்றாம் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்

02-02-2022 நாம் தமிழர் கட்சி – மூன்றாம் கட்ட வேட்பாளர்கள்

சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
1 பி.அசோக்சாமுவேல் 156
2 கு.சரஸ்வதி 157
3 ச.கிருத்திகா 160
4 பா.பிரியா 161
5 சு.குணசேகரன் 162
6 த.பிரியாதயாளன் 163
7 வி.கலா 164
8 க.யுவராஜ் 165
9 நா.பரத் 166
10 இர.ரேகா 167
கோயம்புத்தூர் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
11 ச. சத்யா ஜோதி 26
12 மேரி  சுமிதா 27
13 வி.லட்சுமி பிரியா 29
14 பா.டென்ஸிலின் மேரி 37
15 தி.கௌரி 38
16 பொ.ரவி 52
17 இரா.  ஜெகநாதன் 53
18 ச.கீதா 57
19 செ.உமாமகேஸ்வரி 59
20 கா.விக்னேஷ் 60
திண்டுக்கல் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
21 ப.அப்துல் ரஹ்மான் 1
22 ம. ஈஸ்வரி 3
23 சு.சக்திவேல் 7
24 ச.ஜான் பிரிட்டோ 14
25 சே.சுதாகர் பிரான்சிஸ் 16
26 வே.ஆரோக்கியதாஸ் 17
27 பா.செந்தில் குமார் 18
28 அ.ஜோசப் ஸ்டிபன் செபஸ்தியான் 22
29 ஜெ.மோனிகாசாராள் வசந்தகுமாரி 24
30 க.சாஜஹான் 26
31 இரா.பழனிக்குமார் 28
32 இரா.மகேசுவரன் 32
33 அ.கமலகண்ணன் 33
34 இ.சுரேஷ் 35
35 அ.அபுதாகீர் 39
36 பா.மணிவண்ணன் 48
சேலம் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
37 ஆ.அருண்குமார் 1
38 செ.கலைச்செல்வன் 2
39 அ.மகேஷ்வரன் 3
40 சி.கவியா 4
41 நா.இராஜேஸ்வரி 6
42 அ.திவ்யா 7
43 கு.பாண்டியராசன் 8
44 பெ.மணிகண்டன் 9
45 வி.ரஞ்சித் குமார் 12
46 இரா.ஜான் பிரனேஷ் 13
47 நா.ஜெயசக்தி 15
48 தா.காருண்யா 17
49 ஆ.தங்கமணி 19
50 ஆ.தீபக் 21
51 விக்னேஷ் 22
52 பி.மஞ்சு 23
53 ஜெ.வைரம் 26
54 சி.கவிதா 29
55 இரா.அனிதா 30
56 ந.இமயஈஸ்வரன் 31
57 அ.முபாரக் 34
58 தெ.ஜெயபிரகாஷ் 37
59 சு.செந்தில்குமார் 38
60 ச.பரமேஸ்வரி 39
61 ம.சித்ரா 40
62 ந.உமாமகேஷ்வரி 46
63 வ.தமிழ்செல்வி 49
64 மு.அருண்பாலாஜி 50
65 R.மாதேஸ்குமார் 52
66 மா.பிரியா 54
67 அ.தரணி 55
68 மெ.தினேஷ்குமார் 56
69 பா.ஜனார்த்தனன் 57
70 ம.சண்முகசுந்தரம் 58
71 சு.முருகன் 60
பெரம்பலூர் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
72 பிரியா பரமேஸ்வரன் 1
73 இளவரசி புஷ்பநாதன் 3
74  ரஞ்சித் 5
75  ராஜா 6
76  பரமேஸ்ரன்.மா 8
77 குமுதா 9
78 சின்னதுரை.ரா 10
79 செல்லதுரை 13
80  ராமச்சந்திரன் துரை 14
81  சிவனேசன் 15
82  ரமா வெங்கடேசன் 18
83  கவிதா சுப்பிரமணி 19
84  ராஜேந்திரன் 20
85  முருகேசன் 21
  குரும்பலூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
86  முருகேசன். து 1
87 தே.முருகன் 11
  இலப்பைகுடிக்காடு பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
88 செ. முஹம்மது ஹாரிஸ் 1
89 ஜ. இக்பால் பாஷா 4
90 ச.முஹம்மது சபி 8
91 எ. ஹாஜா மொய்தீன் 9
92 எ. அப்துல் ஹாதி 13
  வரதராஜன்பேட்டை  பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
93 யே . அவிலா  தெரஸ் 2
94 அந்தோணி ராஜ் 4
95 ஜெனிட்டா  மேரி 6
96 சுப. விஜய் ஆனந்த் 8
97 மா. செல்வகுமாரி 10
98 அ.பிரான்சிஸ்கா மேரி 11
99 சி. ஆரோக்கியசாமி 14
  மறைமலைநகர் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
100 சு. தேவி 1
101 கோ. பழனி 2
102 து. வினோதா 3
103 ரோ. சஞ்சீவ் 4
104 ச. கனகா ஜோதி 5
105 பா. வாணிஸ்ரீ 6
106 ஹ.சுலோச்சனா 7
107 உ. அனுசுயா 8
108 பு. சுந்தராஜன் 9
109 மு. தினேஷ் குமார் 10
110 இரா. ஜெயலட்சுமி 11
111 க. பாண்டியன் 12
112 இரா. இராவணன் 13
113 ந. செந்தில் 14
114 சே. ரேவதி 15
115 சு. சுதா 16
116 கோ. பாஸ்கர் 17
117 மு. ஜெயலலிதா 18
118 பா. அமுதா 19
119 ந. துளசி சிங்கம் 20
120 உ.ராஜசேகர் 21
  இராணிப்பேட்டை நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
121 ப. விநாயகமூர்த்தி 3
122 ர. ஜீவா 4
123 சி.கோகுலன் 5
124 மோ.தயாநிதி 8
125 வே. மணிமேகலை 9
126 நா. அப்பன்ராஜ் 10
127 த. ரஞ்சினி 11
128 பி . ரிஷிகாந்த் 12
129 பா. மைதிலி 16
130 வி. ஹெமா 17
131 ம. கரும்பரசன் 19
132 ச. நாகராஜ் 20
133 அ.குபேந்திரன் 22
134 ஜ. காலேஷா 24
135 கு. தமிழ்செல்வி 25
136 க.இளையபாரதி 28
137 தனேஷ்வரன் 29
138 பா.அப்துல் ரஷீத் 30
  மெல்விசாரம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
139 பா. ஷெரீப் 2
140 தஸ்தகீர். . எஸ். 3
141 ச.அன்சர். 4
142 முஹம்மது ஜுனைத் 8
143 க. ரிஸ்வான் பாஷா 17
144 எப்.ஷீரீன் 18
145 ச. ஷபானா 19
146 ஏ.ஆபித் 20
  அம்மூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
147 த.பிரகாஷ் 10
148 க. ஹேமாவதி 11
149 ரா.அனுசுயா 12
150 நா.யோகலட்சுமி 13
151 ம.தமிழரசன் 15
  வாலாஜா நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
152 நா. எலிசெபத் ராணி 1
153 வே . மோகன்குமார் 2
154 சொ. செல்வராஜ் 8
155 பு. அருண்குமார் 9
156 க. அரவிந்த் 13
157 பா. சபியுல்லா 14
158 அ.முகமத் சித்திக் 17
159 ரா. வெற்றிவேல் 18
160 அ. மணிகண்டன் 21
161 ப.மனோஜ்குமார் 22
  அரக்கோணம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
162 கா. அத்தாவுல்லா ஷரிப் 1
163 நீ. கோவர்த்தணன் 2
164 ச. சீனிவாச பிரசாத் 3
165 வெ. மைத்ரேயன் 4
166 இரா. உஷா 5
167 ஜே. அருள் குமார் 6
168 பூ. சுரேஷ் 7
169 அ. அம்ஜத் பாஷா 8
170 சா. தேசிகன் 9
171 மை. சரளா 10
172 வ. தனலட்சுமி 11
173 ந. சுகன்யா 12
174 மு. தெளபிக் பிக்ரத் 13
175 அ. தாஜுனிஸா 14
176 பா. சௌமியா 15
177 இரா. செல்வி 16
178 ம. தினேஷ் 17
179 அ. அஸ்வினி 18
180 ர. இலட்சுமி 19
181 அ. குல்சன்பி 20
182 மு. கெளதம் கார்த்திக் 21
183 யு. பாவேந்தன் 22
184 இரா. இராமகிருஷ்ணன் 23
185 தா. மாதவன் 24
186 ப. நரேந்திரன் 25
187 மு. சுனில் குமார் 26
188 கோ. தென்னரசு 27
189 கோ. சம்பத்ராணி 28
190 து. பரந்தாமன் 29
191 திவ்யபாரதி 30
192 ஷா. அப்ஷியா நஸ்ரின் 31
193 ஆ. சூரியா 32
194 ந. அப்துல் காசிம் 33
195 ப. குமாரமணிகண்டன் 34
196 சீ. சூர்யா 35
197 தா. திலகா 36
  நெமிலி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
198 பா. மகேஸ்வரி 1
199 சி. பார்த்தசாரதி 2
200 பொ. கோவிந்தராஜ் 3
201 மு. சுப்பிரமணி 4
202 சே. முத்துசரவணன் 5
  பனப்பாக்கம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
203 ஞா. நித்தியானந்தம் 1
204 பி. ப்ரீத்தி 2
205 சி. தட்சணாமூர்த்தி 3
206 வெ. தங்கபாண்டியன் 4
207 ச. லோகநாதன் 5
208 கு. ஜீவரத்தினம் 6
  காவேரிப்பாக்கம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
209 பொ. விக்னேஷ் 1
210 மு. மதன்குமார் 2
211 வே. விக்னேஷ் 3
212 வி. பழனி 4
213 ப. ரவிச்சந்திரன் 5
214 இரா. இராஜேஷ் 6
215 சா. முத்து 7
216 ச. அலெக்சாண்டர் 8
217 ப. மாலினி 9
218 ம. ஜீவன் 10
219 பொ. பாண்டியன் 11
220 ப. மதினா 12
221 ம. புனிதா 13
222 தெ. மணிபாரதி 14
223 மா. சுரேஷ் 15
  சோளிங்கர் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
224 சு. சாலமன்ராஜா 1
225 ந. தேவா 2
226 மா. நரசிம்மன் 3
227 வி. லோகேஷ் 4
228 ச. பாலாஜி 5
229 இரா. பாண்டியன் 6
230 கோ. கோபி 7
231 கு. இரமேஷ் 8
232 த. ஸ்ரீராம் 9
     
     
   
     
  துறையூர் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
233 இரா. அரவிந்த்ராஜ் 9
234 ரா. மகேஷ்வரி 17
235 ரா. முருகானந்தம் 20
236 பொ. இளவரசன் 23
  பாலகிருஷ்ணம்பட்டி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
237 து. பாண்டியன் 4
238 கஜேந்திரன் 10
  உப்பிலியபுரம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
239 மு. பெரியசாமி 7
240 செ. செல்வராணி 8
241 செ. பெரியசாமி 9
242 பா. சீரங்கன் 11
  முசிறி நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
243 நா.இலட்சுமி 1
244 ச.சாந்தி 2
245 நெ.மஞ்சுளா 3
246 ப.முத்து 4
247 ம.சக்திவேல் 5
248 ம.இராமர் 6
249 த.ஸ்ரீதர் 7
250 க.செந்தில் 8
251 சந்திரா 9
252 இர.உஷாராணி 10
253 ஆ.பாலமுருகன் 11
254 ப.முருகராஜா 12
255 ந.தினேஷ் 13
256 சி.சித்ரா 14
257 ப.சரஸ்வதி 15
258 ச.பிருந்தா 16
259 ந.கீர்த்திகா 17
260 செ.சுரேஷ் 18
261 அ.பர்தீஷ்வரி 19
262 ச.சந்தோஷ் 20
263 த.செல்வி 21
264 இர.தமிழ்வாணன் 22
265 சு.வைரமூர்த்தி 23
266 ம.இரம்யா 24
  புலியூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
267 ப.அழகுமீனா 2
268 இரா.அஞ்சலி 3
269 பெ.ராஜேஷ் 4
270 சி.பழனிவேல் 5
271 சே.கீர்த்திகா 6
272 மு.விஜய் 7
273 சி.சரவணக்குமார் 8
274 சௌ.நித்யா 9
275 க.கோமதி 14
  காரைக்குடி நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
276 ச.கார்த்திகா 1
277 ப.முத்துவேல் 2
278 மு.ஜெயசூர்யா 3
279 ப.அழகிதேவி 4
280 ம.இளங்கோ 7
281 பொன்.சுதாகர் 8
282 சூ.பாலகிருஷ்ணன் 9
283 மா.ஈஸ்வரி 10
284 மு.குணசேகரன் 11
285 சே.மாணிக்கம் 13
286 பழ.வெற்றிநிழவன் 14
287 பா.கோகுல்சந்த் 15
288 மா.சசிகலா 16
289 மு.சுதா 17
290 கா.ரபீக் ராஜா 18
291 சா.அலக்சிஸ் ஆரோக்கிய சாமி 19
292 நா.துரைமாணிக்கம் 20
293 ம.சண்முக பிரகாஷ் 22
294 அ.ராணி 25
295 த.செல்வி 26
296 ஜெ.மணிவண்ணன் 27
297 பழ.இந்திரா 28
298 க.பிரபாகரன் 30
299 க.ரமேஷ் 31
300 த.தமிழரசி 32
301 லெ.மாறன் 35
302 செ.அனிஸ் பாத்திமா 36
  புதுவயல் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
303 ந.சுந்தரி 1
304 ஆறு.முருகேசன் 6
305 கி.உய்யவந்தான் 8
306 அ.இராஜா முகமது 10
307 சு.பிரேம்குமார் 11
308 அ.அப்துல் நசிர் 12
309 முரு.உய்யவந்தாள் 13
310 சி.உய்யவந்தான் 14
  தேவகோட்டை நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
311 கரு.பழனி 1
312 ச.வீரமணி 2
313 சு.கணேசன் 3
314 இரா.சதீஷ் 5
315 சு.பிரேம்குமார் 6
316 அ.காட்டு ராஜா 11
317 பெரி.கொவ்தம் 21
318 அ.பவித்ரா 24
319 கா.நேசமணி 26
   நத்தம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
320 வீ.வாசுகி 1
321 க.சாந்தி 2
322 செ.கீர்த்தனா 3
323 அ.பவுன்ராஜா 4
324 ம.ராம்குமார் 5
325 ப.பாண்டி 6
326 க.சாந்தி 7
327 பெ.மருதமுத்து 8
328 பூ.அப்துல் இரசாக் 9
329 செ.கீர்த்தனா 10
330 ப.கண்ணன் 11
331 செ.இந்திரா 12
332 கா.சிவகாமி 13
333 வீ.வாசுகி 14
334 கா.பானுமதி 15
335 அ.கோபிநாத் 16
336 சி.பாண்டியராஜன் 17
337 ம.ரத்தினம் 18
  பழனி நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
338 த.சுபாஷ் சந்திரபோஸ் 1
339 அ.திவான் மைதீன் 6
340 தே.ராஜா 17
341 மு.சேக் அப்துல்காதர் 22
342 சு.பழனிச்சாமி 23
343 செ.லிங்கேஸ்வரன் 30
344 இரா.இன்பா 31
  பாலசமுத்திரம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
345 ஆ.மகுடீஸ்வரன் 3
346 க.மணிமேகலை 10
347 மா.காளிமுத்து 11
348 ம.கருப்புச்சாமி 15
  நெய்க்காரப்பட்டி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
349 அ.காஜா 9
350 சே.தாஜ் நீசா 12
351 ந.பாத்திமா 13
352 க.சலீம்பாத்திமா 14
  ஒட்டன்சத்திரம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
353 பர்வீன் பாபு 2
354 க.செல்வக்குமார் 7
355 மணிமேகலை 10
356 ஷா.முகமது ஆசிக் ராஜா 12
357 ப.செல்வராஜ் 13
358 க.தங்கராஜ் 14
359 ப.சக்திவேல் 18
  பவானி நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
360 விசயலட்சுமி 1
361 மாசிலாமணி 2
362 சசிகுமார் 5
363 துளசிமணி 6
364 அந்தோணிராஜ் ஞானசேகரன் 12
365 அசோக்குமார் 15
366 கௌரி சூரியா 16
367 பாக்கியலட்சுமி 23
368 எஸ்தர் 25
369 சீனிவாசன் 27
  சலங்கபாளையம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
370 சுமதி 1
371 விமல்குமார் 3
372 ஸ்ரீ ஜா 5
373 விசயகுமார் 7
374 வசந்தகுமார் 11
375 மகேந்திரன் 13
376 தங்கராசு 15
  ஜம்பை  பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
377 விமலாதேவி 3
378 கண்ணன் 6
379 கோபாலகிருஷ்ணன் 10
  ஆப்பக்கூடல் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
380 ஜெயராம் 13
  அந்தியூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
381 சுபாஷ் 5
382 வசந்த் 6
  அந்தியூர் சட்டமன்ற தொகுதி – பி.மேட்டுப்பாளையம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
383 தினேஷ்குமார் 1
384 ராஜன் 13
  விழுப்புரம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
385 ச.மீனாட்சி 5
386 ஏ.ஞானமணீ 6
387 பெ.ஸ்ரீதேவி 12
388 ச.குருநாதன் 14
389 ம.சரவணன் 27
390 வி.சத்தியநாராயணன் 29
391 மு.மகாதேவி 30
392 ஆனந்தாயி 32
393 அ.தம்பிதுரை 35
394 பு.இன்பராஜ் 37
395 க.பெருமாள் 38
396 தீ.இளையராஜா 40
397 மோ.செந்தில்குமார் 41
398 சி.முனுசாமி 42
  புதுக்கோட்டை  நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
399 அ. சலீம் 1
400 சி. புகழேந்தி 2
401 க. ராமச்சந்திரன் 4
402 ரா. கலைச்செல்வன் 5
403 அ. பெரியநாயகி 9
404 க. துர்காதேவி 14
405 தி. ரவிச்சந்ரன் 15
406 அ. அப்பாஸ் 16
407 மு. சபரிஷ் 17
408 க. மகேஷ்வரி 18
409 அனுபிரியா 19
410 து. வெங்கடேஷ் 20
411 க. தியாகராஜன் 22
412 ச. அப்துல் மஜீத் 23
413 த. சிவபாக்கியம் 24
414 க. பிரபாகரன் 25
415 கு. சண்முகப்பிரியா 26
416 க. துரை சரவணன் 27
417 இரா. வீரப்பன் 28
418 கு. மணிகண்டன் 29
419 கி. புவனேஸ்வரி 30
420 பா. ஜான்சிராணி 31
421 கோ. செஞ்சுலெட்சுமி 32
422 ச. வினோத் குமார் 34
423 மு. அன்வர் முகமது 35
424 பானுமதி (கிருஷ்ணகுமார்) 37
425 மூ. கார்த்திக் 38
426 கரு. பழனியப்பன் 40
427 மு. அருண் குமார் 41
  ஆலங்குடி  பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
428 மு.சந்தியா 1
429 ம. அழகர்சாமி 3
430 சு. நாகராஜன் 5
431 மு. சந்தியா 9
432 ஆ. தனசேகரன் 10
433 ந. விக்கிரமாதித்தன் 12
  கிரமங்கலம்  பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
434 சோ. சுந்தரபாண்டியன் 2
435 மு. சரண்யா 3
436 ம. தமிழரசன் 5
437 ம. தமிழ்மாறன் 8
438 ந.பிரேம்குமார் 9
439 ச. செல்வி 10
440 அ. தேவகி 12
441 கு. அன்பரசன் 13
442 கோ. காந்தி 14
443 செ. பாரதிதாசன் 15
  கிருஷ்ணகிரி  நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
445 மூ. நந்தகுமார் 1
446 மூ.கலையரசி 3
447 பெ.ஸ்ரீநாத் 4
448 பெ.உமா 5
449 ம.சுதர்சன் 7
450 சே.ஆனந்த சைனி 9
451 கி.சதீஷ்குமார் 10
452 மு.சரவணன் 11
453 மோ.வெங்கட்டம்மாள் 13
454 சே.ஆனந்த சைனி 15
455 மோ. நரேஷ்குமார் 16
     
  மீஞ்சூர் தேர்வுநிலை பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
456 மு.மகேஸ்வரி 1
457 வி.அந்தோணிஜோசப் 2
458 ம.பாரதிராஜா 3
459 ப. நந்தகுமார் 4
460 ஜோ.ஜூடி 5
461 லோ.ரேணுகா 6
462 மு.ரேவதி 7
463 பா. ரேவதி 8
464 ம.பார்த்தீபன் 9
465 கோ.மதன்குமார் 10
466 கோ.கோபிநாத் 11
467 ச.சரவணன் 12
468 அ.சாந்தி சகாய மேரி 15
469 கோ. மதன்குமார் 16
470 க.உகுமதி 17
471 நே.கலைவேந்தன் 18
  மேட்டுப்பாளையம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
472 தௌலத் 1
473 பஷீர் 2
474 ம.இந்து 3
475  நிஷாருதீன்சர்புதீன் 4
476 யாக்கூப் 5
477 ஷகிலா 6
478 ஹத்திமா 7
479 சினேகா 8
480 மல்லிகா 9
481 வெள்ளிங்கிரி 10
482  ஹாரீஸ் 11
483 மோகன்ராஜ் 12
484 பிரபா 13
485 பர்வீன் பானு 14
486 முருகேசன் 15
487 ஜூலி ரீட்டா மேரி 16
488 முத்துபிரபு 17
489 கோகுல் 18
490 கோபாலகிருஷ்ணன் 19
491 மார்க்ரெட் டிலேலா 20
492 முஹமது ரபீக் 21
493 அன்சர்அலி 22
494 காவேரி 23
495 கார்த்திக் 24
496 ஜாகீர் உசேன் 25
497 அசார் 26
498 அப்பாசு 27
499 நூருல் பஷிரியா 28
500 ஹத்திமா 29
501 சண்முகம் 30
502 ஐஸ்வர்யா 31
503 விக்னேஷ்குமார் 32
504 காவேரி 33
  பொள்ளாச்சி நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
505 ர.மாலதி 3
506 சா. வெங்கடேஷ் 4
507 கா. ஜெய்ஸ்ரீ 5
508 ஆ. அருண் பிரசாத் 8
509 வ. கார்த்திகேயன் 12
510 சு. ரமேஷ் 13
511 விக்னேஷ் பிரபு 14
512 சு. தேசிங்கு ராஜா 19
513 ப. பட்டுக் குமார் 21
514 சா. ஜீவானந்தம் 27
515 ச. மணிகண்டன் 30
516 பா. மதன்குமார் 35
  பெரிய நெகமம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
517 கி. சீனிவாசன் 1
518 சீ. நதியா 2
  மேட்டூர் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
519 கு. தினேஷ் 1
520 இரா. ஜீவானந்தம் 2
521 ம.ரோஸ்லின் ஜோஸ்பின்மேரி 3
522 தா. லோகநாதன் 4
523 ஜீ.கலைவாணி 4
524 ரா. லோகேசு 6
525 வ. சத்தியப்பிரியா 7
526 ம.கார்த்திக் 8
527 மு. மாது 9
528 மா. செல்வி 10
529 ஈ. திவ்ய ரூபிணி 14
530 இரா. நிர்மலா 15
531 ரா.சக்திவேல் 21
532 ப.காளிஸ்வரன் 21
533 மு. ராஜாகோபால் 22
534 து. அசோக்குமார் 25
535 ச. பெனிகிநஸ் 26
536 சிவராம கிருஷ்ணன் 28
537 அ. ராமச்சந்திரன் 29
  வீரக்கல்புதூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
538 கி. கண்ணன் 2
539 மு. தனம் 5
540 கு. சசிகுமார் 7
541 ஜெ. பிரபாகரன் 9
542 ம. தமிழ்ச்செல்வி 15
  பி.என்.பட்டி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
543 சு.கலாராணி 2
544 ஜோ. ரகு 4
545 கா. பிருந்தா 5
546 கா. பிரபு 9
547 மு. ரஞ்சித்குமார் 11
548 அ. கண்ணன் 12
549 சதாம் உசேன் 13
550 அ. பீர்முகமது 14
551 ர. அருண் ராஜ் 15
552 சுகயாகன் 16
  கன்னங்குறிச்சி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
553 இர.ஹரிஹரன் 7
554 த.சிவநேசன் 14
  செங்கம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
555 பா.திருப்பதி 1
556 தே.அலமேலு 2
557 ப.சிவக்குமார் 3
558 தே.வெங்கடேசு 4
559 ப.சிவக்குமார் 5
560 சி.சகுந்தலா 6
561 சி.சங்கர் 7
562 தா.அருண்பிரசாத் 8
563 தி.தீபிகா 9
564 கா.உஷா 10
565 சே.பிரதீப் 11
566 தே.வெங்கடேசு 12
567 தி.தீபிகா 13
568 கா.உஷா 14
569 சி.சகுந்தலா 18
  பத்மநாபபுரம் நகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
570 ச. செய்யதலி பாத்திமா 1
571 அ. சலீம் 2
572 சே. பில்லா 7
573 த. சுதா 17
  திங்கள்நகர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
574 சு. சுரேஷ் 1
575 க. சுரேஷ் குமார் 2
576 ம.டெல்பின் 15
  பொன்மணி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
577 இரா. விஜயகுமார் 5
578 பொ. லாசர் 7
579 ஞா. அம்புரோஸ் 8
580 இரா. ரேகா 9
  கல்லுக்கூட்டம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
581 k. சசிகலா 3
582 வ. கீதா மலர் 8
583 அ. ஆன்றோ பெலிக்ஸ் 9
584 பொ. ரூபன் 10
585 ஏ. அனு பிரசாத் 11
586 த.வினோஸ் 12
  திற்பரப்பு பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
587 வே. சதீஷ் குமார் 1
588 ப. கௌசல்யா 2
589 பா.ஜோஸ் 3
590 பொ. பால்மர் 4
591 ச. ஜஸ்டின் ராஜ் 5
592 செ. முத்து செல்வி 10
593 பி. அனிதா 11
594 த. பிராங்களின் பிரபு 14
595 செ. விஜய் விக்னேஷ் 15
596 ஜோ. சிபின் 15
597 சி. ரெஜூ 16
     
  திருவிதாங்கோடு பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
598 மா. சாஜூதீன் 6
599 மா. முஹம்மத் சமிம் 8
600 ச. மகேஷ் குமார் 10
601 த நபின் 17
602 இரா. டெய்சி ராஜ் 18
  கப்பியறை பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
603 ஜா. ஆன்சி சோபா ராணி 1
604 தே. வெனிற்றா 2
605 வ. லில்லி பாய் 5
606 த. பியூலாறோஸ் 6
607 வி. அனிதா வின்சி 7
608 பொ.இராஜம்மாள் 8
609 தே. அனிஷா 9
610 மு.மெர்லின் 10
611 வ. ரீகன் ஜோஷி 11
612 பி. செல்வின் ஜெயராஜ் 12
613 செ. எட்வின் ஜோஸ் 13
614 பு. திலீப்குமார் 14
615 இ. ரெஜி 15
616 நி. அபிஷா 26
617 தா. ஜான் கிளாட்வின் 30
  முளகுமூடு பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
618 ம. ஆல்பின் ரமேஷ் 2
619 ப. ஜெரோன் 3
620 டெ. பிரேமலா சாந்தி 4
621 பீ. ஆன்றோஸ்டாலின் 6
622 ஜே. ஆனி பிளாரன்ஸ் 7
623 த. ஜான் ஜெகத் சிங் 8
624 க. மெர்லின் சுபா 10
625 வி. அபிஷா 12
626 செ. ராஜ்குமார் 14
627 ஸ். சினேகா 15
628 தே. அலெக்ஸாண்டர் 16
629 அ.கெலிஸ் 36
  வேர்க்கிளம்பி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
630 சா. ஆல்பர்ட் 3
631 சௌ. லிபின் 4
632 ஞா. பிரபு 5
633 த.சுபின் 9
634 நே. இரத்தினராஜ் 11
  வில்லுக்குறி பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
635 அ. ஜான் பீட்டர் 7
636 வி.அனிதா 8
637 ஜெ. மைக்கேல் விக்டோரியா லதா 9
638 சு. இராஜகுமாரி 12
639 செ. முருகேசன் 13
640 சீ. ஐயப்பன் 14
  குலசேகரபுரம் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
641 க. அனீஷ் 9
  திருவட்டாறு பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
642 இரா.ஜெரோம் 8
643 பா.சேஷையன் 11
644 தா. ஆன்றப்பன் 13
645 செ.மாலதி 15
  விளவூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
646 த. பிரின்ஸ் 13
647 டெ.  ஸ்ரீ குமாரி 14
  கோத்திநல்லூர் பேரூராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல் (02-02-2022)
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
648 க. ரமேஷ் பாபு 2
649 தே. சுதா 4

மேற்காண் அனைவரும் மேற்கண்ட உள்ளாட்சிப் பொறுப்புகளுக்கு,
நாம் தமிழர் கட்சி சார்பாகப் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களாக அறிவிக்கப்படுகிறார்கள். 

சீமான்
தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர்
நாம் தமிழர் கட்சி