சுற்றறிக்கை: உள்ளாட்சித் தேர்தலில் வெற்றிபெற்றவர்களுடன் சீமான் கலந்தாய்வு தொடர்பாக

51

க.எண்: 2020010008

நாள்: 22.01.2020

 சுற்றறிக்கை: உள்ளாட்சித் தேர்தலில் வெற்றிபெற்றவர்களுடன் தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் அவர்களின் கலந்தாய்வு தொடர்பாக | நாம் தமிழர் கட்சி

நடைபெற்ற உள்ளாட்சித் தேர்தலில் போட்டியிட்டு வெற்றிபெற்ற நாம் தமிழர் கட்சியினரின் பெயர் மற்றும் வெற்றிபெற்ற உள்ளாட்சிப் பொறுப்பு, இடம், தொடர்பு எண் உள்ளிட்ட தகவல்களை உடனடியாக கட்சியின் தலைமை அலுவலகத்திற்கு தொலைபேசி (+04443804084) / மின்னஞ்சல் (naamtamizhar@gmail.com) / அஞ்சல் வாயிலாக உடனடியாக அனுப்பிவைக்குமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறார்கள். உள்ளாட்சித் தேர்தலில் வெற்றிபெற்றவர்களுடன் தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் அவர்கள் விரைவில் நேரில் சந்தித்து உள்ளாட்சிப் பணிகள் குறித்து கலந்துரையாடவிருப்பதால் உடனடியாக விவரங்களைத் தலைமை அலுவலகத்திற்கு அனுப்பி வைக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

நா.சந்திரசேகரன்
பொதுச்செயலாளர்