நகர்ப்புற உள்ளாட்சித் தேர்தல் – 2022 முதற்கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் – தலைமை ஒருங்கிணைப்பளர் சீமான் அறிவிப்பு

7292

க.எண்: 2022010073

நாள்: 31.01.2022

அறிவிப்பு: நகர்ப்புற உள்ளாட்சித் தேர்தல் – 2022

முதற்கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்

31-01-2022 நாம் தமிழர் கட்சி – முதற்கட்ட வேட்பாளர்கள்

சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
1 வி.ஞானபிரகாஷ் 1
2 சி.இராஜாத்தி 2
3 வீ.அரவிந்தன் 3
4 ஆதி அழகு ராமமூர்த்தி 6
5 ச.ஆதித்தன் 7
6 வெ.ஆனந்தி 8
7 த.தேவி 9
8 உ.கிக்கல் குமார் 10
9 க.உமாமகேஸ்வரி 11
10 கா.ஜமால் 12
11 ம.பவானி 13
12 ல.கலைச்செல்வி 14
13 இ.கிருஷ்ணவேணி 15
14 ச.ஐயப்பன் 16
15 பி.சரவணமுத்து 17
16 கோ.பாலாஜி 18
17 மு.சுரேஷ்குமார் 19
18 சு.முருகன் 20
19 இரா.மதன்குமார் 21
20 அ.அன்புகண்ணன் 22
21 இ.காதிர்  ஹசன் 23
22 ஜெகதீஷ் சந்தர் 24
23 ந.சங்கர் 25
24 இரா.சுமதி 26
25 இரா.இடிமுரசு (எ) ராமசந்திரன் 27
26 பி.ஷாலினி 28
27 தே.முரளிராஜ் 29
28 அ.ஜெயராஜ் 30
சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
29 சி.பானு 31
30 தயா.சபரிநாதன் 32
31 ரா.பிரியங்கா 33
32 லி.நிர்மலா 34
33 கை.சீ.அஜய்கார்த்தி 35
34 இரா.அகிலன் 36
35 ச.மணிகண்டன் 37
36 ஏ.ஆனந்தபாபு 38
37 ந.செ.வனிதா 39
38 தி.ஈஸ்வரி 40
39 அ.மோனிகா 41
40 ர.ஈஸ்வரி 42
41 இ.சரண்யா 43
42 இரா.சரஸ்வதி 44
43 உ.பிரேம்குமார் 45
44 யு.ஜெயந்தி 46
45 ஆ.துர்கா தேவி 47
46 இ.சீதாலட்சுமி 48
47 வே.மோகன் 49
48 க.சாம்குமார் 50
49 ஆ.சாந்தி 51
50 கௌ.வெண்ணிலா 52
51 சு.ரேணுகா தேவி 53
52 ப.ஆபேல் 54
53 ரஜினிகாந்த 55
54 டி.டேவிட் 56
55 ர.தினேஷ் 57
56 நா.மாலதி 58
57 உ.கற்பகம் 59
58 வி.சோபன் குமார் 60
59 ந.வசந்தி நல்லதம்பி 61
60 க.அன்பரசன் 62
61 மா.பிரபு 63
62 கோ.கஜேந்திரன் 64
63  ஐ. அனிதா 65
சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
64 பெ.கஸ்தூரி 66
65 த.ஜெயலட்சுமி 68
66 ம. செல்வி ஈஸ்வரி 69
67 தேன்மொழி 71
68 பி.வினோத் 72
69 எ.பாலமுருகன் 73
70 எ.பொற்கொடி 74
71 ச.நந்தினி 75
72 சி.ஷர்புனிஷா 76
73 ம.சுலோச்சனா 77
74 இரா.ஐயனார் 78
75 பா.சுகன்யா 79
76 க.ரா.லோகநாதன் 80
77 இரா.மணிமேகலை 81
78 இரா.ஜெயபிரகாஷ் 82
79 கோ.உமாமகேஸ்வரி 83
80 க.பூபேசு 84
81 ரா.நந்தினி 85
82 இரா.முத்துசெல்வம் 86
83 கு.சகிலா 87
84 ச.அலமேலு 88
85 பிரபாகரன் 89
86 பெ.முத்தழகன் 90
87 ஜா.டீனா 91
88 கோ.கணேஷ்குமார் 92
89 தீ. சிவசுதா 93
90 பா.தீபக் 94
91 வி.கலைவாணி 95
92 ஜா.மோகனா 96
93 தே.ஜெசி  ஸ்டீபன் 97
94 பா.சாந்தி 98
95 மு.சசிக்குமார் 99
96 எல்.எம்.நரசிம்மன் 104
97 பா.பாலாஜி 108
98 ச.பிரபா 109
சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
99 ம.முகமது ஹாரூன் 110
100 வி.சுதா 111
101 பூ.கீதாலட்சுமி 112
102 வி.யசோதா 113
103 கி.தனசேகரன் 114
104 எல்.எஸ்.நெய்னா முஹமது 115
105 சு.குமரேசன் 116
106 ர.ராஜ்குமாா் 117
107 இரா.சங்கீதா 119
108 பி.சரளா 120
109 இரா.நரேஷ்குமார் 121
110 சு.வினோதினி 122
111 சு.சுமலதா 123
112 மு.கணேஷ் 124
113 லெ.மேரி மார்க்கிரேட் 125
114 தி.கர்லின் 126
115 வே.திருமுருகன் 127
116 க.நாகஜோதி 128
117 சு.நாராயண ராஜா 129
118 வெ.வெங்கடேசன் 130
119 மோ.சத்தியவாணி 131
120 ரா.பிரவீன 132
121 ம.அஜீஸ் அகமத் 133
122 சே.கனகவள்ளி 134
123 வி.நிர்மலா தேவி 135
124 சா.அனீஸ் பாத்திமா 136
125 ஐ.ஜெயப்பிரியா 137
126 ம.மணிகண்டன் 138
127 சு கலையரசி 139
128 மூ.கு.சுப்ரமணியன் 140
129 ல.ஆதிகேசவன் 141
130 மு.லெனின் 142
131 ஆ.சுரேஷ் 143
132 ப.கோபிகிருஷ்ணன் 144
133 மு.கஜேந்திரன் 145
சென்னை மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
134 கு.உமா 146
135 க.வெண்ணிலா  ராணி 147
136 ரா.ஜெயவீரன் 148
137 அ.ரிஷ்ணானா தஸ்லின் 149
138 ச.மேரி பூங்கொடி 150
139 செ.தமிழரசன் 151
140 தி.நதியா 152
141 ரா.பிரியா 153
142 தா.சதீஷ்குமார் 154
143 சு.சந்தோஷ் 155
144 ஆ.சகயாராஜ் 168
145 த.புகழேந்தி 169
146 ப.மணிமேகலை 170
147 பா.சாந்தி 171
148 மூ.சிவகுமார் 172
149 செ.ஷோபனா 173
150 மோ.சாந்தி 174
151 ரா.இலக்கியா 175
152 ரா.பவித்திரன் 176
153 ம.கலியுகன் 178
154 சு.கலையரசி 180
155 வி.தங்கராஜ் 182
156 கோ.வைஷ்ணவி 183
157 சு.பாஸ்கர் 184
158 மணிமேகலை 185
159 ஏ.சக்திவேல் 186
160 ஆதிலட்சுமி 187
161 பா.சுவேதா 188
162 கோ.சீனிவாசன் 189
163 ராமசுப்ரமணியன் ரா 190
164 த.வித்யா 191
165 மு.ராஜா 192
166 வெ.கிரிராஜ் 193
167 அ.அருண்மைக்கேல் 194
168 சு.சரவணன் 195
169 தே.வான்மதி 196
170 ச.பிரபு 198
171 சு.சிவா 199
172 ஜெ.மணிகண்டன் 200
கரூர் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
173 மா.தாமோதரன் 1
174 செ.இளந்தமிழன் 2
175 த.சரவணன் 3
176 ச.இராகவன் 5
177 மு.சுஜிதா 7
178 ப.நாகேஸ்வரி 8
179 நா.தினேஷ்குமார் 9
180 து.பாபு 11
181 மா.வேங்கைமணி 14
182 ரா.சுந்தரவேல் 15
183 வே.இளம்பிரபாகரன் 16
184 மு.பிரபாகரன் 17
185 ச.பிரேம்குமார் 18
186 ஆ.காவியா 25
187 சொ.தியாகராஜன் 26
188 நா.அர்ச்சுணன் 41
189 சி.குழந்தைவேல் 42
190 கு.வைரலட்சுமி 43
191 த.பெரியசாமி 44
192 அ.தினேஷ்குமார் 45
193 ஜெ.செங்குட்டுவன் 46
194 இரா.குணா 47
195 இரா.இரமேஷ் 48
தஞ்சாவூர் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
196 ர.விமல் 1
197 பி.லட்சுமி 4
198 ஆ.ஜீவா 8
199 ச.பொம்மி 9
தஞ்சாவூர் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வ.எண் வ.எண்
200 வீ.பிரபாகரன் 11
201 க.ரமேஷ்குமார் 12
202 ச.சசிகுமார் 19
203 ர.அன்பரசன் 20
204 ச.சரண்யா 21
205 சு.ராஜேஸ்வரி 22
206 ஷா.அப்துல்ரகுமான் 24
207 ம.கமருநிஷாபேகம் 26
208 லி.பாரிஜாபேகம் 27
209 கோ.ராஜ்மோகன் 30
210 ந.முருகேசன் 31
211 மு.குருமூர்த்தி 32
212 ம.உமாமகேஸ்வரி 33
213 கி.பரமகுரு 34
214 ர.மதுமிதா 36
215 ம.பிரேமா 38
216 வ.ராதிகா 39
217 க.சரவணன் 40
218 சு.சுடரொளி 41
219 ச.மரியசெபஸ்தின்ஜான்சிராணி 43
220 செ.சித்ரா 44
221 மீ.மணிகண்டன் 45
222 க.சுரேஷ் 46
223 எ.விஜய்அமல்ராஜ் 47
224 ச.மல்லிகா 48
225 சு.ஜெயந்தி 49
226 அ.ஜூலியட் 50
227 நா.செந்தில்குமார் 51
திருநெல்வேலி மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
228 பெ.அப்பாதுரை 1
229 சு.சசிகுமார் 5
230 த.ஞானமணி 6
231 இர.சங்கரி 7
திருநெல்வேலி மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
232 தா.பிரேமா 8
233 சா.செல்வி 9
234 ஆ.சுபத்ரா 10
235 இ.கணேசன் 11
236 ரா.நித்யா 15
237 கா.வளர்மதி 17
238 ந.உச்சிமாகாளி 18
239 ஜெ.நம்பிராஜன் 19
240 அ.யாசர் பீர்மைதீன் 20
241 மா.மாரிசங்கர் 22
242 மு.சுப்பிரமணியன் 24
243 வே.காளிமுத்து 25
244 மா.செண்பகம் 26
245 மா.ரமேசுபாபு 27
246 ந.சமுத்திரபாண்டியன் 28
247 ஆ.ராஜ கணபதி 30
248 செ.சீதா லெட்சுமி 32
249 ர.நிஷா 36
250 சா.பிரிவின் 37
251 பே.முத்து மாரி 38
252 ஆ.தனலட்சுமி 39
253 பி.ஜோ.பியோசன் 40
254 மு.அனுஜா 42
255 ச.இராமசாமி 43
256 த.இராமகிருஷ்ணன் 44
257 நா.சம்சுதீன் 49
258 அ.முகமது இஸ்மாயில் 50
259 இரா.அன்னமரியாள் 51
260 அ.பார்வின் 52
261 க.முத்துலெட்சுமி 53
262 அ.முத்துப்பாண்டி 55
திருப்பூர்  மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
263 ம.விக்னேசு குமார் 26
264 சே.ரகுமான் 28
திருப்பூர்  மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
265 பா.ரவிச்சந்திரன் 29
266 சே.சிறிதர் 34
267 ப.ஜெகநாதன் 35
268 ஆ.செண்பகராசு 36
269 த.சுகன்குமார் 37
270 சோ.பிரபாகரன் 42
271 ஜெ.இராவிக்குமார் 43
272 ப.ரவிச்சந்திரன் 44
273 ஜெ.அஜந்தா 45
274 சு.காஜா மைதீன் 46
275 ர.அமுதா 47
276 செ.சித்ரா 48
277 இரா.சரவணகுமார் 49
278 வே.அனிதா 50
279 ரா.சரவணக்குமார் 51
280 வெ.துரைராஜ் 52
281 பி.அபிநயா 55
திருச்சி மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
282 வீ.சினேகா 1
283 மு.கவிதா 3
284 ம.ஜோதி 4
285 க.அரவிந்தன் 5
286 ஜோ.போதும்செல்வி 6
நாகர்கோயில் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
287 த.சிவ இளங்கோ 1
288 மா.சுஜித் குமார் 3
289 பி.எஸ்தர் பாய் 11
290 க.மஞ்சு 14
நாகர்கோயில் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
291 இரா.ஹெலன் மேரி 15
292 ம.மோன்சிங் 16
293 இரா.சிரில் மார்க் ஆன்றனி 18
294 பா.ரெனோ திலக் 22
295 மு.இந்து பாரதி 26
296 செ.செல்வின் குமார் 34
297 ஜெ.ஆன்றோ டெகோ சிங் ராஜன் 42
298 பி.பெனான்ஸ்டன் சேவியர் 43
299 செ.ராஜன் 45
தாம்பரம் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
300 ம.புஷ்பா 1
301 அ.சையத் சிராஜுதீன் 2
302 தே.கோபி 5
303 ப.சண்முகப்பிரியா 6
304 சு.ரவி 7
305 பூ.மகாலிங்கம் 8
306 அ.எப்சிபா 9
307 கு.அய்யமலை 10
308 ம.சித்திரவேலு 11
309 க.கோமதி 14
310 செ.ஜெயராணி 16
311 ச.ஆ.தென்றல் அரசு (எ) முருகன் 17
312 ரா.அருணா 18
313 மு.கணேஷ் 20
314 நேசமணி ராஜ்குமார் 21
315 ஜ.ஈஸ்வரன் 22
316 பா.செ.இராமலிங்கம் 23
317 மு.மகேஸ்வரி 24
318 சி.சுரேஷ் 25
319 ஆ.ஜெயவள்ளி 26
320 அ.வனஜா 27
321 ப.தயாளன் 30
322 மு.சரளா 31
தாம்பரம் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
323 கு.வெங்கடேஷ் 32
324 ச.ரமேஷ் 33
325 சு.சுபா 34
326 ஷீலாராம் மகேந்திரன் 36
327 மா.நிர்மலா 37
328 க.ஹேமலதா 38
329 ஜே.ஜெபா ஜூலியன்ஸ் 39
330 இரா.கோடீஸ்வரன் 40
331 இரா.கவிதா 41
332 பி.புவனேஸ்வரி 42
333 இரா.புருஷோத்தமன் 43
334 இரா.அருண்பாரதி 44
335 க.செல்வம் 45
336 ஆ.ரகுராமன் 47
337 ஜெ.ஜாஸ்மின் லிண்டா 48
338 பொன்.குமார் 49
339 செ.கார்த்திகேயன் 50
340 உ.பிரியங்கா 51
341 மு.இஸ்மாயில் 52
342 ஜோ.இந்திர போகம் 53
343 பே.சரவணன் 54
344 சி.விஜயகணேஷ் 55
345 பொன்.குமரவேல் 56
346 மு.விஜயலக்ஷ்மி 57
347 பி.உமா மகேஸ்வரி 58
348 பழ.வீரமணி 59
349 க.ஐஸ்வர்யா 60
350 அ.சகாயசெல்வி 61
351 சீ. சாரங்கபாணி 62
352 சு.மேனகா 63
353 ஜே.பாக்கியராஜ் 65
354 ம.பாரதி 66
355 ப. ஹரி நிவாஸ் 67
356 பொ.சுகப்பிரியா 68
357 ஜெ.பிரசன்னா தைரியம் 69
தாம்பரம் மாநகராட்சி வேட்பாளர் பட்டியல்
வ.எண் வேட்பாளர் பெயர் வட்டம் எண்
358 வி.விஜயலட்சுமி 70

மேற்காண் அனைவரும் மேற்கண்ட உள்ளாட்சிப் பொறுப்புகளுக்கு,
நாம் தமிழர் கட்சி சார்பாக போட்டியிடும் வேட்பாளர்களாக அறிவிக்கப்படுகிறார்கள்.

 

சீமான்
தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர்

நாம் தமிழர் கட்சி